| Orúkọ ọjà | Haoida | Irú ilé-iṣẹ́ | Olùpèsè |
| Ìtọ́jú ojú ilẹ̀ | Ibora lulú ita gbangba | Àwọ̀ | Àwọ̀ ilẹ̀/Àṣàyàn |
| MOQ | Àwọn ègé mẹ́wàá | Lílò | Opopona Iṣowo, Páàkì, Ọgbà, Àwùjọ, Àgbàlá, Ìta gbangba, Ilé ìtajà kọfí, Ilé-ìwé, Àwọn Ilé Oúnjẹ, Àwọn Àgbègbè Gbangba, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ |
| Akoko isanwo | T/T, L/C, Western Union, Owo giramu | Àtìlẹ́yìn | ọdun meji 2 |
| Ọ̀nà ìfipamọ́ | Iru iduro, ti a fi si ilẹ pẹlu awọn boluti imugboroosi. | Ìwé-ẹ̀rí | SGS/ TUV Rheinland/ISO9001/ISO14001/OHSAS18001/Ìwé-ẹ̀rí Ìwé-àṣẹ-onímọ̀ràn |
| iṣakojọpọ | Àpò inú: fíìmù bubble tàbí kraft paper;Àpò ìta: àpótí páálí tàbí àpótí onígi | Akoko Ifijiṣẹ | 15-35 ọjọ lẹhin gbigba idogo |
Àwọn ọjà pàtàkì wa ni àwọn tábìlì píìkì irin níta gbangba, tábìlì píìkì òde òní, àwọn bẹ́ǹṣì páàkì níta gbangba, àpótí ìdọ̀tí irin ti ìṣòwò, àwọn ohun èlò ìtọ́jú oko, àwọn ibi ìtọ́jú irin, àwọn ohun èlò irin alagbara, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. A tún pín wọn sí oríṣiríṣi gẹ́gẹ́ bí àga ìta, àga ìṣòwò.,àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ọgbà ìtura,àga ìta gbangba, àga ìta gbangba, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
A sábà máa ń lo àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ilé ní òpópónà Haoyida ní ọgbà ìlú, òpópónà ìṣòwò, ọgbà, pátíó, agbègbè àti àwọn agbègbè ìta gbangba mìíràn. Àwọn ohun èlò pàtàkì náà ni aluminiomu/irin alagbara/fireemu irin galvanized, igi líle/igi ike (igi PS) àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Láti ọdún 2006, Haoyida ti di alábàáṣiṣẹ́pọ̀ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún àwọn oníṣòwò olówó iyebíye, àwọn iṣẹ́ àgbàlá, àwọn iṣẹ́ ọ̀nà, àwọn iṣẹ́ ìkọ́lé ìlú, àti àwọn iṣẹ́ ilé ìtura. Ọdún mẹ́tàdínlógún tí a ti ní ìrírí iṣẹ́-ọnà ti ti àwọn ọjà wa sí orílẹ̀-èdè àti agbègbè tó ju ogójì lọ. Pẹ̀lú ìtìlẹ́yìn wa fún ODM àti OEM, ẹgbẹ́ onímọ̀ iṣẹ́ wa ń ṣe iṣẹ́ ọ̀jọ̀gbọ́n àti ọ̀fẹ́, èyí tó ń jẹ́ kí ohun èlò, ìwọ̀n, àwọ̀, àṣà àti àmì àkànṣe wà. Àwọn ọjà pàtàkì wa ní àwọn àpótí ìdọ̀tí ìta gbangba, àwọn bẹ́ǹṣì ìta gbangba, àwọn tábìlì ìta gbangba, àwọn àpótí òdòdó, àwọn ibi ìgbá kẹ̀kẹ́ àti àwọn ìgbálẹ̀ irin alágbára, èyí tó ń pèsè ojútùú kan ṣoṣo fún gbogbo àìní àwọn ohun èlò ìta gbangba rẹ. Nípa yíyan títà taara ní ilé iṣẹ́, a ń dín iye owó tí kò pọndandan kù, a ń rí i dájú pé àwọn iye owó tó bá yẹ ni wọ́n ń ná, a sì ń fi owó pamọ́. Nípasẹ̀ àwọn ìlànà ìdìpọ̀ wa tó lágbára, àwọn ọjà rẹ yóò dé ibi tí a yàn fún ọ láìsí ewu. A ń gbéraga nínú iṣẹ́ ọwọ́ wa tó ga, a ń rí i dájú pé a kíyèsí gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ àti àwọn àyẹ̀wò dídára tó lágbára. Haoyida ní ìpìlẹ̀ iṣẹ́-ọnà tó tó 28,800 mítà onígun mẹ́rin, pẹ̀lú agbára iṣẹ́-ṣíṣe tó lágbára, a ń rí i dájú pé a yára fi ọjà wa láàrín ọjọ́ mẹ́wàá sí ọgbọ̀n láìsí ìpalára dídára. Ìdúróṣinṣin wa sí ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà gbòòrò sí iṣẹ́ wa lẹ́yìn títà láti yanjú àwọn ìṣòro dídára tí kìí ṣe ti àtọwọ́dá láàárín àkókò ìdánilójú.